Mi ni mjanja naenda kiwanja, sina mkwanja, na usikiri nitasada, takama skwenda na wana, nakupa ofa ya Savanna, vile naonekana kana nimeshuka kwa Obama, so au nijui sana, kile kitu nataka, nilipata do ilivyokuwa, so hakuna utata, kozi utata na tatua, nimezaliwa kwa mjanja, na yu mwendo ni ilivyokuwa, so hata ukiwa umekwama, jifanye unanijua, basi ongea ka gazeti misijali, we ongea, mwisho siku usomeki umepotea, hell yeah, michongwe na jiseti, kila siku, oh yeah a shida nami, ndo mjanja hapa town, wanaoshindana nami ndo wana univisha crown. Mombasa naitwaga bahasha <laughs> wewe unaitwaga asha. Kila go, kitu kitu ni u ujanja ujanja. Uwezi kuwa na kitu kasio ujanja ujanja. Hata kama hauna ishu ilani ujanja ujanja. Basi watakusifu wewe ni ujanja ujanja. Basi tafuta hela na u ujanja ujanja. Kila kitu ni u ujanja ujanja. So unashinda kumkamata kunashinda kulabata umepinga miso mastaf na kushinda kwa maujanja unalindwa kiasi kwamba unaringa ukiwa na wana, ukishikwa na hizo namba utapigwa ile sana. Minaringa kwa mjanja na sina hata mkwanja na dinda, hata kama nimekwama, nimepewa jina paka rapper, na kuna hata mjinga hata nikamata nikiwa msafi napata dili nyingi nyingi, ndio maana swangu naiona kahiri, ila nikiwa mchafu